kỶ nIỆM 46 nĂM 2013 khóa 2 học viện Cảnh Sát Quốc Gia

Tuesday, February 24, 201511:02 AM(View: 14020)
Send comment
Your Name
Your email address
Monday, February 8, 20164:09 PM(View: 9486)
Đầu năm Bính Thân. K2 Vưu Hùng Kiến thân mến chúc quý bạn K2 và quý quyến một Năm Mới An Khang Thịnh Vượng.
Wednesday, December 9, 201510:41 AM(View: 11316)
K2 Nguyễn Văn Sáu biệt danh Sáu Lèo có trí nhớ đáng nễ ông ngồi nhớ và viết ra biết bao tên tục của nhiếu anh em K2 đã bị hoặc được mang theo suo61y đời kể từ những ngày vui đùa học tập ở Học viện CSQG.
Sunday, December 6, 20154:40 PM(View: 7392)
Chúa nhật 6 tháng 12 năm 2015 buổi Cà-Phê Đầu Tháng, anh em K2 quanh vùng đã tụ họp đông vui cùng với sự có sự hiện diện của K2 Đặng Thanh Toàn từ xứ Phú Lang Sa sang. Thầy Mò Trương Minh Quang trỗ tài ghi nhận hình ảnh và thực hiện video trình làng
Saturday, December 5, 20158:20 PM(View: 9563)
Giận bọn Việt Cộng tham tàn hủy diệt dân tộc bán nước cầu vinh. Nhà thơ tuy đã lão lai vẫn giữ vững lưu truyền tinh thần yêu nước. Một đóa hồng cho K2 Trần Bửu Giao .
Monday, November 9, 20156:30 AM(View: 7478)
Monday, November 2, 20158:41 PM(View: 6930)
Sáng Chúa Nhật 01 tháng 11 năm 2015, anh chị K2 Trần Văn Tuất chịu trách nhiệm tổ chức họp mặt Cà-Phê Đầu Tháng. Lần nầy có anh chị K2 Bùi Xuân Hoan từ Florida và anh chị K2 Đặng Hửu Hạnh vừa ở Việt nam sang. Tất cả trên 30 anh chị K2 gặp nhau vui vẻ chuyện trò rơm rả hẹn tháng tới tại nhà anh chị K2 Trần Văn Tưởng.
Monday, October 19, 20158:55 PM(View: 9320)
Đầu tháng 10 năm 2015, K2 Huỳnh Văn Thiện nhận tổ chức họp mặt Cà-Phê Đầu Tháng. Nhân dịp nầy bạn Thiện đã mời quý niên trưởng co mối thân tình với HV/CSQG và một vài bạn đồng môn K3 cũng là đồng hương. Anh chị muốn tạo không khí vui nhộn cho buổi họp mặt nầy nên đã có nhã ý tổ chức văn nghệ cây nhà lá vườn do các Nàng Dâu K2 và K3 đãm trách.
Monday, August 17, 201511:16 AM(View: 10624)
Nhân dịp anh chị k2 Trần Văn Tuất từ CA sang chơi Florida, các K2 gồm Đỗ Văn Trực, Huỳnh Ngọc thuận và các thân hửu Florida đã cùng đến nhà anh chị K2 Bùi Xuân Hoan vui đón bạn đồng môn chén thù chén tạc với 10 chai rượu Thượng Hảo Hạng Ảo của K2 Nguyễn Văn Lợi đã gởi sang chia vui.
Sunday, July 12, 201510:23 PM(View: 8987)
Tin Mới
Friday, December 7, 2018(View: 199)
Friday, December 7, 2018(View: 249)
Thursday, November 29, 2018(View: 288)